Robot Camp#6
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Robot Camp#6

ภาควิชาวิศวกรรมไฟฟ้า คณะวิศวกรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยขอนแก่น

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

ใครที่เข้าค่ายrobot camp 6มาคุยกานทางนี้นะๆๆๆๆๆๆ.

Go down 
prinzekung
beem_love
6 posters
ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3
ผู้ตั้งข้อความ
p' cham
ผู้มาเยือน

ใครที่เข้าค่ายrobot camp 6มาคุยกานทางนี้นะๆๆๆๆๆๆ. - Page 3 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: รูป   ใครที่เข้าค่ายrobot camp 6มาคุยกานทางนี้นะๆๆๆๆๆๆ. - Page 3 I_icon_minitime26/4/2009, 00:12

สำหรับรูปถ่ายหน้าภาค

ใครอยากได้ติดต่อพี่ได้โดยตรง

มันมีปัญหานิดหน่อย

รูปเลยไม่ครบ
ขึ้นไปข้างบน Go down
P'Joey
ผู้มาเยือน

ใครที่เข้าค่ายrobot camp 6มาคุยกานทางนี้นะๆๆๆๆๆๆ. - Page 3 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ใครที่เข้าค่ายrobot camp 6มาคุยกานทางนี้นะๆๆๆๆๆๆ.   ใครที่เข้าค่ายrobot camp 6มาคุยกานทางนี้นะๆๆๆๆๆๆ. - Page 3 I_icon_minitime28/4/2009, 15:23

อืมมมม....น้องๆ เขายังมีอารมณ์คิดถึงกัน ไอ่ตัวเราเวลานี้ไม่อยากคิดถึงใคร สิ่งที่คิดถึงตอนนี้คือ ที่เรียนๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อ๊ากกกกกก!!!! จะบ้าตายอยู่แล้ว เมื่อไหร่ผลจะประกาดซะที T^T ตั้งวันที่ 9 พ.ค เหอะๆๆ วิดวะ มศก.ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ จงติดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

สถานะปัจจุบัน : บ้าไปล่ะ
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ใครที่เข้าค่ายrobot camp 6มาคุยกานทางนี้นะๆๆๆๆๆๆ.   ใครที่เข้าค่ายrobot camp 6มาคุยกานทางนี้นะๆๆๆๆๆๆ. - Page 3 I_icon_minitime30/4/2009, 01:04

มีใครมีปัญหาเรื่อง DVD รึป่าว
แจ้งพี่ๆมาได้นะครับ
แช่ม นายมีรูปหน้าภาคด้วยใช่ป่ะ
ฝากส่งเข้าเมลล์เราด้วยนะครับ ขอบคุณมาก อิอิ

น้องบ๋อมครับ พี่ก็หล่ออยู่นะ ก็เลยขึ้นกล้องอ่ะครับ อิอิ
คิดถึงจังเลย...

น้องรถเมลล์เดี๋ยวพี่แก้ไขเมลล์ให้นะ รอแปป ๆๆ

น้องโจ วันที่ 9 คงรู้ซะตากรรมนะ อิอิ

น้องแป้งเกรดขึ้นหรอ แต่ทำไมเกรดพี่ตกอ่ะ เศร้าๆๆๆ

ลืมๆๆๆ
ขอให้เพื่อนๆสอบปลายภาคซัมเมอร์ให้ได้คะแนนสูงๆนะ
อย่ารีบจบก่อนเราล่ะ รอเราด้วยเด้อ...เจอกันครับ
P'????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: คิดคึงอีกแย้ว..   ใครที่เข้าค่ายrobot camp 6มาคุยกานทางนี้นะๆๆๆๆๆๆ. - Page 3 I_icon_minitime26/6/2009, 15:25

คิดคึงค่ายอีกแย้ว..^^

น้องๆคงสบายกันดีทุกคนนะครับ
ช่วงนี้พวกพี่เรียนหนักๆๆ

น้องๆเองก็คงต้องเตรียมตัวสอบกัน
ขอให้ตั้งใจๆๆ สอบได้กันทุกคนนะ

....................................

คิดถึงนะครับ ^^

...................................
taxipp
Admin
taxipp

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ใครที่เข้าค่ายrobot camp 6มาคุยกานทางนี้นะๆๆๆๆๆๆ.   ใครที่เข้าค่ายrobot camp 6มาคุยกานทางนี้นะๆๆๆๆๆๆ. - Page 3 I_icon_minitime3/6/2010, 15:17

อย่าเงียบหายสิครับ

ส่งข่าวคราวมาบอกกันบ้างนะ หุหุ

คิดถึง....ๆๆๆ
รถเมล์

รถเมล์

ตั้งหัวข้อเรื่อง: รูป   ใครที่เข้าค่ายrobot camp 6มาคุยกานทางนี้นะๆๆๆๆๆๆ. - Page 3 I_icon_minitime10/6/2010, 06:14

รูปใครอ่ะพี่แท็ก :]]

ใครที่เข้าค่ายrobot camp 6มาคุยกานทางนี้นะๆๆๆๆๆๆ.
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 3 จาก 3ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3
 Similar topics
-
» รับสมัครเข้าค่าย Robot camp#6
» รวม hi5 และ E-mail ชาวค่าย Robot camp #6