Robot Camp#6
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Robot Camp#6

ภาควิชาวิศวกรรมไฟฟ้า คณะวิศวกรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยขอนแก่น

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

ใครมีปัญหาเรื่อง DVD บ้าง

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
P'????
ผู้มาเยือน

ใครมีปัญหาเรื่อง DVD บ้าง Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ใครมีปัญหาเรื่อง DVD บ้าง   ใครมีปัญหาเรื่อง DVD บ้าง I_icon_minitime30/4/2009, 01:11

น้องๆคนใดที่มีปัญหาเรื่องการจัดส่ง DVD บ้างอ่ะครับ
ถ้ามีติดต่อพี่ตั้ม(แสวง) ได้นะครับ
หรือไม่ก็ติดต่อพี่แท็กได้
โดยให้น้องทิ้งชื่อ ที่อยู่ เบอร์โทรไว้นะ
เดี๋ยวๆพี่จะจัดการให้นะครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down
????????
ผู้มาเยือน

ใครมีปัญหาเรื่อง DVD บ้าง Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ยังไม่ได้ DVD   ใครมีปัญหาเรื่อง DVD บ้าง I_icon_minitime27/5/2009, 15:26

พี่คะน้องยังไม่ได้ DVD เลย Sad เพื่อนทุกคนเค้าได้กันหมอแล้ว น้องอยากได้มั้งคะ ถ้าพี่จะกรุณาส่งมาให้อีกครั้ง ส่งมาที่โรงเรียนของน้องเลยดีกว่าคะ น้องอย่โรงเรียนสตรีสิริเกศ ถนนปลัดมณฑล ต.เมืองใต้ อ.เมือง จ.ศรีสะเกษ 33000 เลยนะคะ จะขอบคุณมาก คิดถึงพี่ๆทุกคนคะ.... Embarassed Embarassed Embarassed
P'????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ใครมีปัญหาเรื่อง DVD บ้าง   ใครมีปัญหาเรื่อง DVD บ้าง I_icon_minitime16/6/2009, 12:50

ได้ๆๆครับ
พี่ได้ DVD มาแย้ว
จะส่งให้เลยนะครับ

รอแปปๆนะ
n' ????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ใครมีปัญหาเรื่อง DVD บ้าง   ใครมีปัญหาเรื่อง DVD บ้าง I_icon_minitime1/7/2009, 15:12

ขอบคุณพี่แท็กมากคะ
ที่ไม่ลืมน้องคนนี้
lol! รบกวนด้วยนะคะ lol!
P'????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ใครมีปัญหาเรื่อง DVD บ้าง   ใครมีปัญหาเรื่อง DVD บ้าง I_icon_minitime4/7/2009, 17:23

ไม่เป็นไรครับ

DVD อยู่กับพี่นานแย้ว
แต่ยังไม่ได้ส่งไปให้สักที
รอเอานะ...
????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: ----   ใครมีปัญหาเรื่อง DVD บ้าง I_icon_minitime22/7/2009, 12:27

ช้าจังนะคะพี่ รอแล้วรอเล่า ยังไม่เห็นส่งมาเลย ตอยแรกนึกว่าพี่ลืมแล้วซะอีก
????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ใครมีปัญหาเรื่อง DVD บ้าง   ใครมีปัญหาเรื่อง DVD บ้าง I_icon_minitime27/8/2009, 12:52

น้องโบว์ ทีแรกว่ารอวันสัปดาห์วิทย์เผื่อโรงเรียนน้องมา
แต่ไม่เจออ่ะ

งั้นพี่จะส่งไปให้ที่บ้านนะ
บอกที่อยู่พี่มาให้ทางเมลล์ด้วยนะ

taxi_pp@hotmail.com

ใครมีปัญหาเรื่อง DVD บ้าง
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1