Robot Camp#6
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Robot Camp#6

ภาควิชาวิศวกรรมไฟฟ้า คณะวิศวกรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยขอนแก่น

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

ใครที่เข้าค่ายrobot camp 6มาคุยกานทางนี้นะๆๆๆๆๆๆ.

Go down 
prinzekung
beem_love
6 posters
ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3  Next
ผู้ตั้งข้อความ
Memory_Master

ใครที่เข้าค่ายrobot camp 6มาคุยกานทางนี้นะๆๆๆๆๆๆ. - Page 2 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ใครที่เข้าค่ายrobot camp 6มาคุยกานทางนี้นะๆๆๆๆๆๆ.   ใครที่เข้าค่ายrobot camp 6มาคุยกานทางนี้นะๆๆๆๆๆๆ. - Page 2 I_icon_minitime26/3/2009, 13:53

ไปดูรูปมาแล้วน่ะ ตลกมากเลย
......หน้าใครก็ม่ายรู้............
Embarassed Embarassed Embarassed
ขึ้นไปข้างบน Go down
Memory_Master

ใครที่เข้าค่ายrobot camp 6มาคุยกานทางนี้นะๆๆๆๆๆๆ. - Page 2 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ใครที่เข้าค่ายrobot camp 6มาคุยกานทางนี้นะๆๆๆๆๆๆ.   ใครที่เข้าค่ายrobot camp 6มาคุยกานทางนี้นะๆๆๆๆๆๆ. - Page 2 I_icon_minitime26/3/2009, 13:56

ไปดูรูปมาแล้วน่ะ ตลกมากเลย
......หน้าใครก็ม่ายรู้............
Embarassed Embarassed Embarassed
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ใครที่เข้าค่ายrobot camp 6มาคุยกานทางนี้นะๆๆๆๆๆๆ.   ใครที่เข้าค่ายrobot camp 6มาคุยกานทางนี้นะๆๆๆๆๆๆ. - Page 2 I_icon_minitime26/3/2009, 14:35

คิดถึงมากมาย ~ Crying or Very sad

คิดถึงเสียงพี่ฟี่ .. พี่ตั้ม ... พี่นัท ... พี่แช่ม .. (ตอนกิงข้าว !!) Wink

คิดถึงเสียงพี่เอ้ .. (ที่ปลุกตอนเช้า .. แล้วเราก้อม่ายตื่น ฮ่าๆๆๆ) Wink

คิดถึงเพื่อนๆที่ทำให้พวกเราหัวเราะได้ตลอด ++ Wink

คิดถึงหุ่นยนต์ที่เราเคยต่อ .. (เพราะมานแพงมากมาย 555+) Very Happy

คิดถึงไอติม !!! (ที่พี่เขาตักให้เยอะมากกกกกก ) Razz

คิดถึงเวลากินข้าวกะพี่ๆเพื่อนๆ Razz

คิดถึง .... เวลาดีๆๆ ที่เราทุกคนในค่ายมอบให้กัน !!!

-----------------the end -------------------------*

เป็นคนสุดท้ายที่จำได้ดีกว่าเป็นคนแรกที่เทอลืม .... **

คิดถุงมากมาย ^^'
P'Joey
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ใครที่เข้าค่ายrobot camp 6มาคุยกานทางนี้นะๆๆๆๆๆๆ.   ใครที่เข้าค่ายrobot camp 6มาคุยกานทางนี้นะๆๆๆๆๆๆ. - Page 2 I_icon_minitime26/3/2009, 20:31

อ้างอิงจาก :
โอ้ย!!!!กุ้มๆๆๆๆ

คะแนนสอบ แกะ กะ แพะ จะออกแระ

ตื่นเต้น!!!!กลัวไม่ติด มข ไม่อยากไปไกลบ้าน อีกอย่างพี่ๆๆที่นั่นใจดีมากๆๆๆ

เอาใจช่วยด้วยนะค่ะ ถ้าคะแนนดี ปีหน้า คงเจอกานนะค่ะ คงจะเป็นดอกกัลปพรึกช่อที่เท่าไหร่หละ 45รึป่าว

บายหละนะ คิดถึพี่ๆๆเพื่อนๆๆ น้องๆๆทุกคนเลยค่ะ จุฟๆๆๆ2ที

โห น้องเอ๋ย คะแนนแกะกะแพะ มันออกตั้งพฤษภา ถ้าน้องกลุ้ม พี่กลุ้มกว่า

คะแนนโอเน็ต-เอเน็ต ออก 5-6 เมษานี้เนี่ย โอเน็ตมันเลื่อนประกาดจาก 10 เมษา มาเป้น 6 เมษา

พี่ยังทำใจไม่ได้เลย -*- เมื่อคืนก้อหลอนอีก ฝันว่าคะแนนแอดออกล่ะ

แต่พี่ดีใจลึกๆ เพราะคะแนนทุกวิชาของพี่ (ในฝัน) มันผ่านมินหมดเลย 555+

ขอให้เป้นจิงเถอะ น้องเอ๋ย แกะกะแพะ มันมีอีกตั้ง 2 รอบ จะไปเครียดทำไม

เหอะๆๆ สู้ๆ ล่ะกัน ถ้าสอบตรงของ มข.ไม่ได้ ก้อแอดเอาล่ะกัน อย่างน้อยก้อยังเลือก โอเน็ต 555+
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ใครที่เข้าค่ายrobot camp 6มาคุยกานทางนี้นะๆๆๆๆๆๆ.   ใครที่เข้าค่ายrobot camp 6มาคุยกานทางนี้นะๆๆๆๆๆๆ. - Page 2 I_icon_minitime26/3/2009, 20:42

คิดถึงพี่ๆเพื่อนๆ แฮง

อยากมีโอกาสได้กลับไปอีกอะ

กลับมาเหงามากเลย

ไม่มีรัยทำ

ถ้ามีโอกาสจะกลับไปเยี่ยมนะ

หวังว่า จะไม่ลืมกันนะจร้า

ขอให้ทุกคนจดจำทุกๆอย่าง

ความทรงจำที่ดีๆๆ

เหล่านี้ไว้ตลอดไปนะ

ปล.อย่าลืมแก้วเด้อ 55 Laughing
???????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ใครที่เข้าค่ายrobot camp 6มาคุยกานทางนี้นะๆๆๆๆๆๆ.   ใครที่เข้าค่ายrobot camp 6มาคุยกานทางนี้นะๆๆๆๆๆๆ. - Page 2 I_icon_minitime27/3/2009, 01:04

คิดถึงน้องๆทุกคนเลยอ่ะครับ

น้องๆเองก็อย่าลืมพวกพี่นะครับ

แล้วเจอกันเมื่อใจต้องการ Laughing
Robot#6
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ใครที่เข้าค่ายrobot camp 6มาคุยกานทางนี้นะๆๆๆๆๆๆ.   ใครที่เข้าค่ายrobot camp 6มาคุยกานทางนี้นะๆๆๆๆๆๆ. - Page 2 I_icon_minitime27/3/2009, 01:09

เอาความทรงจำมาฝากจ้า...
ตัดต่อเองเลยนะนิ อิอิ
N'BOM
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: พี่แท๊กจ๋า   ใครที่เข้าค่ายrobot camp 6มาคุยกานทางนี้นะๆๆๆๆๆๆ. - Page 2 I_icon_minitime27/3/2009, 14:49

หวัดดีค่ะ พี่แท๊ก สบายดีอ่ะป่าวเอ่ย คือหนูมีเรื่องสงสัยค่ะ พี่ที่นำสวดมนต์ทุกๆวันนะค่ะ ชื่ออะไรหรอค่ะ พอดีหนูจำไม่ได้ กะว่าจะไม่ถามแต่มันก็ค้างๆคาๆ อย่างไงก็ไม่รู้ Question Question พี่ช่วยตอบหนูด้วยนะค่ะ

คิดถึงพี่ค่ายและเพื่อนๆ ชาว ROBOT#6 มากนะค่ะ
N'???
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ใครที่เข้าค่ายrobot camp 6มาคุยกานทางนี้นะๆๆๆๆๆๆ.   ใครที่เข้าค่ายrobot camp 6มาคุยกานทางนี้นะๆๆๆๆๆๆ. - Page 2 I_icon_minitime27/3/2009, 19:35

คิดถึงพี่ๆและเพื่อนๆ มากมาย กลับมาบ้านเหงามากเลย

อยากบอกว่าเกือบจำบ้านตัวเองไม่ได้ โคตรงง
กลับบ้านแล้วเอ๋อกินเลย กลับมา 2 วันแรกเหงามาก
เหมออยู่ตลอดเวลาเลย คิดถึงบรรยากาศที่นั้นมาก
อยู่บ้านร้อนมากคิดถึงห้องแอร์ที่โน้นจังเลย
คิดถึงไอติม ไอติมอร่อยมาก
คิดถึงพี่ๆทุกคน คิดถึงเพื่อนๆทุกคน ทุกคนน่ารักมากมาย
ไม่รู้จะหาคำไหนมาพูด

คิดถึงมากมาย

แม้อาจเป็นสุดท้ายที่ฉันได้เจอเธอสุดท้ายที่ฉันได้มองเธอจะบอกให้ฟังและย้ำว่าฉันนั้นรักเธอ

แม้ฉันต้องจากไปแต่ภายในใจนั้นยังรัก เธอมีค่าเกินที่ฉันจะลืม ความทรงจำครั้งนี้ไม่มีลืม
?????? .
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ใครที่เข้าค่ายrobot camp 6มาคุยกานทางนี้นะๆๆๆๆๆๆ.   ใครที่เข้าค่ายrobot camp 6มาคุยกานทางนี้นะๆๆๆๆๆๆ. - Page 2 I_icon_minitime27/3/2009, 23:24

ทำซะซึ้งเรย T_T

(คิดถึงง่ะ ..)

เพลงอ่าโคตรจาเซ่า !!

ฟังแล้วน้ำตาจาหยด T^T

Sad Sad Sad

คิดถึงๆๆๆๆๆๆๆๆ

.....ใครคนหนึ่ง คนนั้น ในวันหนึ่ง วันนั้น
เคยผูกผันกัน ซะมากมาย
เพราะวันที่ห่างเหิน มันก็เริ่มห่างหาย
เพียงแค่เพราะเราไม่เจอะกัน

ไม่เรียกร้องให้กลับมา หรือว่าผลักใส หรืออะไรทั้งนั้น
เก็บเอาไว้ในส่วนลึก ซ่อนอยู่อย่างนั้น รู้ว่ามันไม่ไปไหน
แม้กระทั่งตอนนี้ เขายังอยู่ตรงนั้น ในภาพทรงจำสีจางจาง

เหมือนว่าจะเลือนหาย คล้ายว่าจะเลือนลาง
บางอย่างก็ยังไม่เปลี่ยนไป

ไม่เรียกร้องให้กลับมา หรือว่าผลักใส หรืออะไรทั้งนั้น
เก็บเอาไว้ในส่วนลึก ซ่อนอยู่อย่างนั้น รู้ว่ามันไม่ไปไหน
แม้กระทั่งตอนนี้ เขายังอยู่ตรงนั้น ในภาพทรงจำสีจางจาง

... ในความทรงจำสีจาง

T_T

p' cham
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: สันทนาการ   ใครที่เข้าค่ายrobot camp 6มาคุยกานทางนี้นะๆๆๆๆๆๆ. - Page 2 I_icon_minitime28/3/2009, 14:39

ม่วนแฮง

อยากฝอย

เหมือนผีบ้าโคจรมาเจอกัน

น้องก็น่าร๊ากๆ

ไม่คิดว่าจะทำได้ด้วยซ้ำ

กลัวน้องจะเบื่อ

เพราะการที่ทำให้คนอื่นมีความสุขเป็นงานของเรา

,,,,เบ๋ย,,,,,

ม่วนแฮง

อยากฝอย

เหมือนผีบ้าโคจรมาเจอกัน

น้องก็น่าร๊ากๆ

ไม่คิดว่าจะทำได้ด้วยซ้ำ

กลัวน้องจะเบื่อ

เพราะการที่ทำให้คนอื่นมีความสุขเป็นงานของเรา

,,,,เบ๋ย,,,,,

สันทนาการ พวกเรานั้น สั_ดา_

เย้ย!!

เย้ย!!
========================================================

ใช่ๆ ม่วนแฮง

ค่ายจบไม่ได้ฝอยเลย

เหมือนมันจะมากกว่าผีบ้านะ5555

สุดท้ายนี้อยากจะบอกว่ารักและคิดถึงน้องค่ายทุกๆคน ////เบ้ยๆ///

สันทนาการ พวกเรานั้นเบิกบาน
สันทนาการ พวกเรานั้น สั_ดา_

เย้ย!!
N'???
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: ^^   ใครที่เข้าค่ายrobot camp 6มาคุยกานทางนี้นะๆๆๆๆๆๆ. - Page 2 I_icon_minitime28/3/2009, 20:42

คิดถึงู^^

เข้ามข.ทุกวัน ก็คิดถึง^^

มะสองวันก่อนขับรถผ่านภาคด้วย ยิ่งคิดถึงงง

เกรดใครยังไม่ออกก็ขอให้ได้เลขสวยๆน๊า เพี้ยงๆ
June
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ใครที่เข้าค่ายrobot camp 6มาคุยกานทางนี้นะๆๆๆๆๆๆ.   ใครที่เข้าค่ายrobot camp 6มาคุยกานทางนี้นะๆๆๆๆๆๆ. - Page 2 I_icon_minitime29/3/2009, 11:48

ดูคลิปแล้ว เหมือนความทรงจำเก่าๆมันย้อนกลับมา บู้ยย 5 5+

คิดถึงๆ ทุกคน เสมออ เหมือนกันนะค้า ^ ^
N' ???
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ใครที่เข้าค่ายrobot camp 6มาคุยกานทางนี้นะๆๆๆๆๆๆ.   ใครที่เข้าค่ายrobot camp 6มาคุยกานทางนี้นะๆๆๆๆๆๆ. - Page 2 I_icon_minitime31/3/2009, 13:45

ดูคลิปแล้วเศร้ามากมาย

คิดถึงบรรยากาศดีๆที่ได้อยู่ด้วยกัน

คิดถึงพี่ๆ เพื่อนๆทุกคน

คิดถึงตอนเช้าๆที่พี่เอ้มาปลุกไปออกกำลังกาย(ถึงจะไม่อย่าตื่นก็ตาม กร๊ากกกกกกก)

คิดถึงบทสวดมนต์ก่อนกินข้าวของพี่แช่ม(อยู่ตั้ง 5 วันแต่นุชก็ยังจำไม่ได้ซักที)หุหุ

พูดมาแล้วก็คิดถึงทุกๆอย่างที่ค่าย

โอ้ว.....คิดถึงเด้

????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ใครที่เข้าค่ายrobot camp 6มาคุยกานทางนี้นะๆๆๆๆๆๆ.   ใครที่เข้าค่ายrobot camp 6มาคุยกานทางนี้นะๆๆๆๆๆๆ. - Page 2 I_icon_minitime3/4/2009, 15:25

พี่ที่นำสวดมนต์ก่อนนอน
พี่เขาชื่อ พี่เก่ง เด็กอุบลเหมือนกัน อิอิ
พี่เขาเป็นหัวหน้าฝ่ายคุณธรรม จริยธรรมภาคไฟฟ้าครับ
DVD ใกล้เสร็จแล้วนะครับ
คงจะจัดส่งให้ไม่เกินกลางเดือนนี้นะ
คนที่รับผิดชอบงานนี้คือพี่ ขนุน กับพี่ แสวง
ให้กำลังใจพี่ๆเขาด้วยนะ ฮาๆๆๆ
???? (??
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ใครที่เข้าค่ายrobot camp 6มาคุยกานทางนี้นะๆๆๆๆๆๆ.   ใครที่เข้าค่ายrobot camp 6มาคุยกานทางนี้นะๆๆๆๆๆๆ. - Page 2 I_icon_minitime4/4/2009, 13:50

สวัสดีชาวโลก(ค่าย)
เป็นไงบ้างหลังจากจบจากค่าย
จะไปเล่นสงกรานต์ที่ไหนกันอ่ะ
คิดถึงเพื่อนๆพี่ๆทุกคนนะครับ
lol!
P' ????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: To N'นุช   ใครที่เข้าค่ายrobot camp 6มาคุยกานทางนี้นะๆๆๆๆๆๆ. - Page 2 I_icon_minitime6/4/2009, 17:00

ดูคลิปแล้วเศร้ามากมาย

คิดถึงบรรยากาศดีๆที่ได้อยู่ด้วยกัน

คิดถึงพี่ๆ เพื่อนๆทุกคน

คิดถึงตอนเช้าๆที่พี่เอ้มาปลุกไปออกกำลังกาย(ถึงจะไม่อย่าตื่นก็ตาม กร๊ากกกกกกก)

afro afro afro คิดถึงบทสวดมนต์ก่อนกินข้าวของพี่แช่ม(อยู่ตั้ง 5 วันแต่นุชก็ยังจำไม่ได้ซักที)หุหุ

พูดมาแล้วก็คิดถึงทุกๆอย่างที่ค่าย

โอ้ว.....คิดถึงเด้

========================================================

รู้งี้น่าจะให้คนที่ท่องบทสวดมนต์กินข้าวไม่ได้ ไม่ต้องกินข้าวก้อดีเนาะ

กินข้าวด้วยกันตั้ง 5 วันไม่มีใครจำได้เลย โหยย น่าน้อยใจ

afro
N' ???
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ใครที่เข้าค่ายrobot camp 6มาคุยกานทางนี้นะๆๆๆๆๆๆ.   ใครที่เข้าค่ายrobot camp 6มาคุยกานทางนี้นะๆๆๆๆๆๆ. - Page 2 I_icon_minitime9/4/2009, 20:49

sunny sunny พี่แช่มอย่าเพิ่งน้อยใจเลย

เหอๆ ก็ถึงท่องไม่ได้ยังไงก็อิ่มทุกคาบ

อาหารอร่อยมากกกกกกกกกกก
June
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ใครที่เข้าค่ายrobot camp 6มาคุยกานทางนี้นะๆๆๆๆๆๆ.   ใครที่เข้าค่ายrobot camp 6มาคุยกานทางนี้นะๆๆๆๆๆๆ. - Page 2 I_icon_minitime12/4/2009, 19:32

สงกรานต์แล้ว บอร์ดเงี๊ยบเงียบ

มาๆ ทุกคน

เล่นน้ำกันค่า
N' ???
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ใครที่เข้าค่ายrobot camp 6มาคุยกานทางนี้นะๆๆๆๆๆๆ.   ใครที่เข้าค่ายrobot camp 6มาคุยกานทางนี้นะๆๆๆๆๆๆ. - Page 2 I_icon_minitime12/4/2009, 21:53

แล้วจูนไปเล่นน้ำที่ไหนคร้า

มาเด้อมาเล่นด้วยกัน

อิอิ
Z ??????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ใครที่เข้าค่ายrobot camp 6มาคุยกานทางนี้นะๆๆๆๆๆๆ.   ใครที่เข้าค่ายrobot camp 6มาคุยกานทางนี้นะๆๆๆๆๆๆ. - Page 2 I_icon_minitime14/4/2009, 20:37

ได้ยินไหมข้างในนี้ ได้ยินเสียงของหัวใจ
ที่มันร้องเพลงนี้ไปให้เธอ
ไม่มีคำพูดพร่ำเพ้อ สบตาของฉันและเธอ
แทนทุกๆ คำที่เอ่อล้นใจ

หากวันเวลาจะพาโลกเปลี่ยนแปรผันไป
เส้นทางยาวไกลแค่ไหนแต่รักยังเหมือนเดิม

เก็บเพลงนี้ไว้ตรงที่เล็กๆ ในใจ
เก็บให้นานๆ อย่าให้จางลบเลือนไป
เมื่อเธอเหงาไม่เหลือใคร
โปรดรู้ว่าเธอนั้นยังมีฉัน

อยู่ตรงนั้นเสมอตรงที่เล็กๆ ในใจ
ความห่างไกลไม่มีความหมายใดๆ
แค่เอามือขวาแนบอกซ้าย
ได้ยินไหม นี้คือเพลงของหัวใจของเรา

จดจำไว้ในใจนี้ บันทึกเรื่องราวที่มี
จดจำทุกวินาทีของเรา

Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy

** เล่นน้ำหนัยกันน๊า า า

ป่ะๆ ไปทำบุญกาน ๆๆ

อิอิ ^^
Neriz

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ใครที่เข้าค่ายrobot camp 6มาคุยกานทางนี้นะๆๆๆๆๆๆ.   ใครที่เข้าค่ายrobot camp 6มาคุยกานทางนี้นะๆๆๆๆๆๆ. - Page 2 I_icon_minitime16/4/2009, 00:17

หวัดดีปีใหม่ไทยน๊า

เรียนเริ่มหนักเเล้ว

ใกล้บ้าเข้าไปทกที ^^

คิดถึงทุกคนน๊า
???????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: แป่วๆๆๆ   ใครที่เข้าค่ายrobot camp 6มาคุยกานทางนี้นะๆๆๆๆๆๆ. - Page 2 I_icon_minitime17/4/2009, 21:32

[size=24]เย้ๆๆๆ เกรดออกแล้ว...เกรดเพิ่มค่ะพี่น้อง

ห้าห้าห้า บวก

โอย!!!เซงๆๆๆไม่ไปดูseedที่หอกาญจน์

รักพี่ไมค์(กอล์ฟ-ไมค์) ที่สูดๆๆๆๆๆๆๆ
bounce bounce
N' ???
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ใครที่เข้าค่ายrobot camp 6มาคุยกานทางนี้นะๆๆๆๆๆๆ.   ใครที่เข้าค่ายrobot camp 6มาคุยกานทางนี้นะๆๆๆๆๆๆ. - Page 2 I_icon_minitime21/4/2009, 20:25

flower flower โย่ว

ได้ดูรูปแล้วคร้า

ตลกคลิปพี่หนุ่มมากมาย

ดูรูปแล้วก็คิดถึงค่าย

อ๊ากกกกกกกกกกก

อยากไปอีกกกกกกกกกกกกก
N' ????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ใครที่เข้าค่ายrobot camp 6มาคุยกานทางนี้นะๆๆๆๆๆๆ.   ใครที่เข้าค่ายrobot camp 6มาคุยกานทางนี้นะๆๆๆๆๆๆ. - Page 2 I_icon_minitime23/4/2009, 14:21

ได้รับ VCD แล้วนะค่ะ ได้ดูแล้ว คิดถึงเพื่อนๆพี่ๆจัง

ดูรูปพี่ประธานตั้งหลายรอบ ดูๆไปแล้วก็ขึ้นกล้องมากเลยนะเนี้ย ท่านประธาน....(แซวเล่น)

อืม...ทำไมไม่มีรูปที่ถ่ายหน้าภาค เลยล่ะค่ะ !!!!!!!!!

พี่ๆคงจะสบายดีกันทุกคนนะค่ะ ดูแลสุขภาพด้วย เปงห่วงจ๊า ^_^

ใครที่เข้าค่ายrobot camp 6มาคุยกานทางนี้นะๆๆๆๆๆๆ.
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 2 จาก 3ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3  Next
 Similar topics
-
» รับสมัครเข้าค่าย Robot camp#6
» รวม hi5 และ E-mail ชาวค่าย Robot camp #6